ਮੋਹਾਲੀ (ਮਨੀਸ਼ ਸ਼ੰਕਰ) ਭਾਰਤ ਨਿਊਜ਼ਲਾਈਨ:- ਫਿਨਕੇਅਰ ਸਮਾਲ ਫਾਈਨਾਂਸ ਬੈਂਕ, ਇੱਕ ਡਿਜੀਟਲ-ਪਹਿਲੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਧ ਰਹੇ ਛੋਟੇ ਵਿੱਤ ਬੈਂਕ ਨੇ ਮੋਹਾਲੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਸ਼ਾਖਾ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਕੀਤਾ। ਬੈਂਕ ਆਪਣੀ ਉੱਨਤ ਤਕਨਾਲੋਜੀ, ਵਧੀਆ-ਵਿੱਚ-ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੇ ਉਤਪਾਦਾਂ ਅਤੇ ਸੇਵਾਵਾਂ ਅਤੇ ਸਮਰੱਥ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਸਮਰਥਤ ਸਮਾਰਟ ਬੈਂਕਿੰਗ ਅਨੁਭਵ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਕੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਗਾਹਕਾਂ ਦੀਆਂ ਬੈਂਕਿੰਗ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਚੰਗੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੈ।
ਨਵੀਂ ਸ਼ਾਖਾ ਦੇ ਉਦਘਾਟਨ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਦਿਆਂ, ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਅਤੇ ਸੀਈਓ ਰਾਜੀਵ ਯਾਦਵ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਫਿਨਕੇਅਰ ਮੋਹਾਲੀ ਦੇ ਸੁਹਿਰਦ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੈ। ਬੈਂਕ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਟੀਚੇ ਵਾਲੇ ਹਿੱਸੇ ਦੀਆਂ ਬੈਂਕਿੰਗ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ ਸੁਵਿਧਾ-ਅਧਾਰਿਤ ਹੱਲ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਸਾਡਾ ਉਦੇਸ਼ ਸ਼ਹਿਰੀ ਅਤੇ ਪੇਂਡੂ ਬਾਜ਼ਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਬੈਂਕਿੰਗ ਸੇਵਾਵਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਪੂਰਾ ਸੂਟ ਪੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਮੋਹਾਲੀ ਬ੍ਰਾਂਚ ਉੱਚ ਵਿਆਜ ਬਚਤ ਖਾਤਾ, ਸਵੀਪ ਇਨ-ਸਵੀਪ ਆਊਟ ਨਾਲ ਚਾਲੂ ਖਾਤਾ ਅਤੇ QR-ਕੋਡ ਦੀ ਸਹੂਲਤ, ਸੋਨੇ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਲੋਨ ਸਮੇਤ ਹੋਰ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰੇਗੀ। ਗਾਹਕ ਨਿਯਮਤ ਬੈਂਕਿੰਗ ਚੈਨਲਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਵਟਸਐਪ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਬੈਂਕਿੰਗ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬੈਂਕ ਯੂਨੀਫਾਈਡ ਪੇਮੈਂਟਸ ਇੰਟਰਫੇਸ (UPI) ਦੁਆਰਾ ਸਮਰਥਿਤ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੀ ਵੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਬੈਂਕ ਨੇ “ਸਮਾਰਟ ਬੈਂਕਿੰਗ” ਪਹੁੰਚ ਅਪਣਾਈ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਇਸਨੂੰ ਭਾਰਤ ਭਰ ਵਿੱਚ ਆਧੁਨਿਕ ਅਤੇ ਸੁਵਿਧਾਜਨਕ ਬੈਂਕਿੰਗ ਸੇਵਾਵਾਂ ਦਾ ਤਰਜੀਹੀ ਪ੍ਰਦਾਤਾ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਰੀਅਲਟਰ ਅਤੇ ਡਿਵੈਲਪਰ ਦੀਪਕ ਜੈਨ, ਸਰਪੰਚ ਸੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸਿੰਘਪੁਰਾ, ਐਮ.ਡੀ.ਸਹਿਕਾਰੀ ਬੈਂਕ ਅਰਪਾਲ ਸਿੰਘ, ਐਮਡੀ ਈ.ਵੀ.ਏ. ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ ਕੰਪਨੀ ਰਮਨ ਕੁਮਾਰ, ਜ਼ੋਨਲ ਹੈੱਡ ਵਿਵੇਕ ਸ਼ਰਮਾ, ਬ੍ਰਾਂਚ ਹੈੱਡ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ, ਕਲੱਸਟਰ ਹੈੱਡ ਅਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਦੂਆ, ਐਨ.ਆਰ. ਹੈੱਡ ਪੰਜਾਬ ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ, ਵਰੁਣ ਜੋਤਲਾ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਹੋਰ ਸ਼ਾਖਾ ਦੇ ਕਰਮਚਾਰੀ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *